Hajjin 2021: NAHCON ta haɗa gwiwa da PTF don samar da matakan kariya korona

  Hukumar Hajji ta Ƙasa, NAHCON da kuma Kwamitin Shugaban Ƙasa na Yaƙi da Korona, PTF, da ma Hukumar Lafiya ta Ƙasa sun fara...

‘Yan Arewa Ku Bar Bacci, Ku Farka Ku Kare Kawunanku Daga Kisan Wulakancin Da...

  Daga Imam Murtadha Gusau     Da Sunan Allah, Mai Rahama, Mai Jinkai   Assalamu Alaikum   Wallahi, tun ranar da aka yiwa...

Yadda manhajar tanaqqul ta taimakawa alhazai 2,000 suka ɗauki hayar mota mai amfani da...

      Babban Ofishin Kula da Harkokin Masallatan Harami Guda Biyu ya samar da wata manhaja mai suna "tanaqqul" domin alhazai su ajiye...

Rukunin farko na alhazai daga ƙasashen waje ya sauka a Madina bayan gabatar da...

 A ranar Litinin ne rukunin farko na alhazai ƴan ƙasashen waje ya sauka a Madina bayan gabatar da aikin Ummara.Rukunin alhazai 37 ne da...

Sanwo Olu zai ƙaddamar da Adashin Gata na Hajji a Legas

    Gwamnan Jihar Legas, Babajide Olusola Sanwo- Olu ya shirya tsaf domin ƙaddamar da shirin Adashin Gata na Hajji ga jihohin da ke...

Hajj Reporters jigo ce a harkokin aikin Hajji a Nijeriya- Shugaban Hukumar Hajji ta...

    Babban Daraktan Hukumar Hajji ta Abuja, Mallam Nasiru Ɗanmallam ya suffanta Independent Hajj Reporters, IHR,  da cewa ƙungiyar ƙashin bayan harkokin aikin...

Sama da mata miliyan ɗaya ne suka yi Ummara daga Oktoba

  Babban Ofishin Kula da Harkokin Masallatan Harami Guda Biyu ya ce sama da mata miliyan ɗaya (1,000,000) ne suka yi ibadar Ummara da...
PROPHET MOSUQE RWAD

An fitar da sharuɗɗan shiga, kabarin ma’aiki

Babban Ofishin Kula da Masallatan Harami Biyu ya fitar da sharuɗɗa guda tara na shiga Rawdah, wato kabarin Annabi SAW. 1) Dole a aika buƙatar...

YANZU-YANZU: Rukunin farko na alhazai ƴan ƙasashen waje ya sauka a Madina

   Birnin Madina ya karɓi rukunin farko na alhazan Ummara waɗanda kai tsaye suka wuce birnin bayan annobar COVID-19.   Alhazan, su 136 sun...

Shugaban Kula da Masallacin Harami, Abdul Rahman Al Sidais tare da Sheikh Maher...

 Shugaban Kula da Masallacin Harami,  Abdul Rahman Al Sidais tare da Sheikh Maher Al Muaiqly sun ƙaddamar da sabon injin feshin maganin kashe ƙwayoyin...